Đặt hàng nhanh: 0971899466
Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng

Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng

85,000 đ

Dược sỹ tư vấn 24/7.

Khách hàng lấy sỉ, sll vui lòng liên hệ call/Zalo để được cập nhật giá

Sản phẩm chính hãng, cam kết chất lượng.

Kiểm tra hàng trước khi thanh toán.

Vận chuyển toàn quốc: 25.000đ/đơn (dưới 2kg)

Gọi tư vấn: 0971899466

Thông tin Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng

Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng là gì?

  • Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng là sản phẩm có chứa các thảo dược tự nhiên giúp giảm các triệu chứng của say tàu hiệu quả. Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng được sản xuất bởi hãng dược phẩm Henan Kangdi Medical Device.

Thành phần của Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng

  • Hồng hoa . Thiên ma . Tam thất . Hoa cà độc dược .
  • Bán hạ . Võ quế . Nhũ hương .
  • Bạch Chỉ . Tinh dầu Borneol

Tác dụng của Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng

  • Hồng hoa : hoạt huyết , thông kinh mạch ,
  • Thiên ma : Trị choáng , nhức đầu , hoa mắt
  • Tam thất : hoạt huyết , giảm đau
  • Hoa Cà độc dược : trị lạnh bụng , đau tức ngực do đầy hơi, chống co bóp dạ dày nên ngăn được hiện tượng buồn nôn
  • Bán hạ Bắc : cầm nôn mữa, trị đau đầu, chóng mặt .
  • Võ quế : hỗ trợ hô hấp và giúp tiêu hoá
  • Nhũ hương : Trị đau bụng , hoạt huyết , giảm căng thẳng
  • Bạch chỉ : trị đau đầu , chóng mặt , lạnh bụng
  • Tinh dầu Borneol : Trị ăn không tiêu , đau bụng , đầy bụng

Công dụng của Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng

  • Giảm các triệu chứng của say tàu Xe : nôn , buồn nôn , chóng mặt, hoa mắt , nhức đầu .

Cách sử dụng của Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng

  • Gỡ bỏ lớp che bảo vệ miếng dán sau đó dán dưới rốn hoặc sau tai.
  • Người lớn và trẻ em: Mỗi lần sử dụng 1 miếng dán.
  • Mỗi miếng chỉ sử dụng một lần.
  • Dán trước khi khởi hành 10 phút và không thay ( nếu chặng đường dài ) vì miếng dán có tác dụng trong vòng 72 tiếng.
  • Có thể sử dụng cho trẻ sơ sinh, Dán 1/2 miếng/1 lần.

Lưu ý khi dùng của Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng

  • Tránh dán nơi vùng da nhạy cảm và vết thương hở.

Quy cách

  • Hộp/10 miếng.

Nhà sản xuất

  • Henan Kangdi Medical Device, Trung Quốc.

Giá Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng là bao nhiêu?

  • Giá của Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng hiện đang được Nhà thuốc Tuệ Minh cập nhật. Để biết chính xác giá Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng các bạn vui lòng liên hệ hotline công ty Call/Zalo: 0889.969.368 để chúng tôi tư vấn và kiểm tra báo giá thời điểm hiện tại.

Mua Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng ở đâu?

Mua hàng chính hãng sản phẩm Miếng dán say xe bandson hộp 10 miếng tại Nhà thuốc Tuệ Minh bằng cách:

  • Mua hàng trực tiếp tại cửa hàng 
  • Mua hàng trên website: nhathuoctueminh.net
  • Hoặc gọi ngay số hotline: Call/Zalo: 0889.969.368 để được các dược sĩ tư vấn miễn phí.

Đánh giá

Viết đánh giá của bạn

Đánh giá của bạn

Vui lòng không đăng đường dẫn trong nội dung.

Bình luận

Gửi câu hỏi hoặc nhận xét

Vui lòng không đăng đường dẫn trong nội dung.

Sản phẩm cùng danh mục

Cùng nhà sản xuất